Soke biyan kuɗin da ake ji

Soke biyan kuɗin da ake ji

Audible shine littafin mai jiwuwa na Amazon da sabis ɗin podcast. Yin rajista da fara biyan kuɗin ku abu ne mai sauƙi. Amma me zai faru lokacin da kake son soke biyan kuɗin da ake ji? To, suna ba ku matsaloli.

Ko don kun kasance kuna biya ne kuma yanzu ba ku son ci gaba, ko don kun yi gwajin kyauta kuma yana gab da ƙarewa kuma ba ku son biya, nan za mu ba ku duka. matakan da kuke buƙatar ɗauka don kada ku yi tauri.

Menene Abin Sauraro

Shafin Gida

Kamar yadda muka fada a da, Audible shine sabis na Amazon inda zaku iya samun littattafan mai jiwuwa da kwasfan fayiloli. Yana da haɓaka, domin samun damar sauraron littafi ko faifan bidiyo yayin yin wasu abubuwa abu ne da mutane da yawa suka fara amfani da su don jin daɗin littafi ko shirin rediyo.

Kodayake ga mutane da yawa yana iya zama sabon sabis, ya kamata ku san cewa yana aiki tun 1995, lokacin da ya fara azaman mai kunna sauti na dijital. Da shi zaku iya sauraron littattafan mai jiwuwa amma yana da iyakoki saboda yana iya ɗaukar awoyi biyu kawai. Saboda haka, da farko ya tafi ba a lura ba.

A 2003 kamfanin ya sanya hannu kan yarjejeniya tare da Apple kuma ya fara rarrabawa da tallata littattafansa akan iTunes.

Kimanin shekaru biyar bayan haka, a cikin 2008, ya fara samar da nasa littattafan sauti., wanda ke ɗauke da alamar Audible Frontiers. Kuma a lokacin ne Amazon ya lura da ita kuma ya ga yuwuwar. Hasali ma bai bar shi da yawa ba saboda sun sanya hannu kan sayan kamfanin a wannan shekarar.

Don ba ku ra'ayi na ci gaba a ƙarƙashin hannun Amazon, A halin yanzu ita ce mafi girma mai samar da littattafan sauti a duniya. Kuma abu mai kyau shi ne cewa an haɗa shi da miliyoyin asusun Amazon, don haka yin rajista da yin rajista yana da sauƙin gaske.

Yadda ake biyan kuɗi zuwa Audible

Logo

Audible sabis ne da aka biya. Yawancin lokaci, Ba a cikin fa'idodin da kuɗin Amazon Prime na shekara-shekara ke ba ku ba, amma kuna iya yin rajista ta hanyar biyan kuɗi. Ko jira tallan tallace-tallace na kyauta wanda ke fitowa daga lokaci zuwa lokaci kuma yana ba ku damar gwada sabis ɗin kyauta tsakanin wata ɗaya zuwa uku.

Yana da tsare-tsaren biyan kuɗi da yawa Kuma gaskiyar ita ce yin rajista yana da sauƙin gaske.

Da zaran kun shigar da official Audible page Sun riga sun gaya muku cewa za ku iya gwada shi kyauta har tsawon kwanaki 30. Don yin wannan, kawai kuna buƙatar shiga tare da asusun Amazon kuma, bayan kwanaki 30, za su fara cajin ku Yuro 9,99 kowane wata.

A haƙiƙa, idan ka danna maɓallin, kusan hoto ɗaya zai bayyana kamar lokacin da ka shigar da asusun Amazon, sunan da ke saman zai canza, wanda maimakon zama Amazon, in ji Audible. Tare da adireshin imel da kalmar wucewa (daga Amazon) zaku iya kunna sabis ɗin kyauta na wata ɗaya.

Yadda ake cire rajista daga Audible

Kamar yadda yake da sauƙi don yin rajista, bai kamata ya zama kamar sauƙin sokewa ba? To gaskiya a nan ne suka sanya wasu matsaloli. Koyaya, za mu taimaka muku soke shi cikin sauƙi kuma ba tare da wata wahala ba.

Komai zai dogara ne akan ko kuna son soke shi ta hanyar wayar hannu ko kwamfuta.

Matakai don soke biyan kuɗin da ake ji a kwamfuta

tambarin shafi mai ji

Don soke biyan kuɗin Audible daga kwamfuta, hanya mafi sauƙi don yin ta, matakan da za ku bi su ne kamar haka:

Shiga zuwa Audible

Muna komawa zuwa shigar da shafin Audible na hukuma. Don yin wannan dole ne ka shigar da takardun shaidarka, wato, imel da kuma kalmar sirri. Waɗannan su ne iri ɗaya daga asusun Amazon ɗin ku.

Je zuwa "Account Details"

Da zarar kun shigar da Audible lissafi, za ku sami damar samun damar bayanan asusun. Za ku same shi a saman allon, inda aka ce Hello, (suna). A can za ku ga kibiya ta ƙasa, idan kun danna ta zai ba ku damar shigar da waɗannan bayanan.

bayanan biyan kuɗi

Da zarar kun shigar da allon da ya gabata, zai ba ku damar ganin sashin "bayanan biyan kuɗi". A wannan yanayin, yana sanar da ku duk abin da ya shafi asusun ku., gami da ranar lissafin kuɗi da, ƙasa kaɗan kaɗan, zai baka damar "Unsubscribe".

Idan ka danna shi, za ka sami sabon allon sabis na abokin ciniki. Ƙoƙari ne mai yasa ba za a cire rajista ba (wani lokaci yana ba ku damar samun fa'ida kamar ƙarin wata ɗaya na biyan kuɗi ko makamancin haka, amma ba koyaushe zaku samu ba).

haka za ku buga “A’a, godiya. Ci gaba da sokewa".

Dalilin da dalilin soke sokewar

Da zarar kun ci gaba da sokewa, mataki na gaba shine bayyana dalilin da yasa kake son soke shi. Anan zaka iya sanya wani abu ko a'a. Danna "Ci gaba da sokewa" kuma, a ƙarshe, a cikin "Gama sokewa".

Kuma shi ke nan. Yanzu Za ku sami sanarwa a cikin asusunku cewa za a soke biyan kuɗin shiga a ranar ƙarshe ta lissafin da kuka biya.. Har zuwa lokacin za ku iya ci gaba da jin daɗin Audible amma bayan haka za ku sake yin rajista don yin hakan.

Soke Audible a cikin app

Sauran zaɓin da za ku iya amfani da su don soke biyan kuɗi na Audible shine ta hanyar aikace-aikacen wayar hannu, kodayake dole ne mu yi bayani a nan. Kuma shi ne, daga app din ba zai yuwu ka soke shi ba, saboda a zahiri zai kai ka zuwa mashigar yanar gizo kuma dole ne ku bi matakai iri ɗaya kamar na kwamfutar (kawai akan ƙaramin allo).

Yanzu, akwai kuma wata hanya kuma ita ce a wasu wayoyin hannu ana sarrafa biyan kuɗin shiga ta hanyar Google Play ta yadda zai kasance a wurin da za ku je don soke shi.

A takaice, kuna da hanyoyi guda biyu:

  • Tare da mai binciken wayar hannu ta amfani da matakai iri ɗaya da muka ba ku don kwamfutar.
  • Tare da Google Play.

Kamar yadda muka bayyana muku a hanya ta farko, ga matakan da ya kamata ku bi idan biyan kuɗin ku na Google Play:

  • Jeka Google Play Store na Android.
  • Da zarar ciki, taba hoton bayanin ku don kawo menu. A can za ku zaɓi Biyan kuɗi da biyan kuɗi.
  • Danna yanzu Biyan kuɗi.
  • Sannan ya kamata ku sami lissafin biyan kuɗi zuwa aikace-aikace da wasannin da wannan app ke sarrafawa.
  • Nemo Mai Sauraro kuma matsa "Cancel Subscription".

Idan ba ku ga komai ba, ba a sarrafa biyan kuɗin ku sai ta hanyar Audible, don haka kuna buƙatar amfani da hanyar tebur (ko mai binciken wayar hannu).

Shin kun bayyana kan yadda ake soke biyan kuɗin da ake ji?


Kasance na farko don yin sharhi

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.