LifeBytes AB yanar gizo ce ta Intanet. A kan wannan gidan yanar gizon muna ba da labari game da ainihin labarai, koyawa da dabaru game da duniyar fasaha, wasanni da kwamfutoci. Idan kai mai son fasaha ne, idan jini ya bi ta jijiyoyinka fasaha to Vidabytes.com shine ainihin abin da kuke nema.
Tun lokacin da aka ƙaddamar da shi a cikin 2008, VidaBytes bai daina girma kowace rana ba har sai ya kasance ɗaya daga cikin manyan gidajen yanar gizo a cikin sashin.
Ƙungiyar edita ta VidaBytes ta ƙunshi rukuni na masana fasaha. Idan kai ma kana son kasancewa cikin ƙungiyar, za ka iya aiko mana da wannan fom din domin zama edita.