Babban abin nadi - Shigo da gungun mutane

Babban abin nadi - Shigo da gungun mutane

Asalin Mahaukaciyar Tasi ta kasance ɗaya daga cikin mafi raɗaɗi da wasanni masu gamsarwa da na taɓa yi.

Makanikai na wasan sun sanya hannu sosai, amma kamar yadda yake da zafi, ba zai yiwu a bar wasan ba. Taxi na biyu ya fito akan Dreamcast, kuma kodayake wasu sun musanta shi, har yanzu wasa ne mai ƙarfi. Yanzu ya zo Crazy Taxi 3, keɓance ga Xbox. Kuma yayin da kawai ra'ayin Crazy Taxi ta yin amfani da kayan aikin Xbox mai ban mamaki ya isa ya sa mutum ɗaya ya jika rigar su tare da slobber, sakamakon ya kasance mai ban takaici.

Ban taɓa zama babban masoyin Crazy Taxi 2 ba, amma aƙalla yana da wasu sabbin abubuwa. Ya ba da isar da abokan ciniki da yawa da Crazy Hop, wanda ya canza yanayin wasan sosai. Kuma yayin da sababbin biranen ba su da girma, ƙananan wasanni sun kasance masu ban mamaki, kuma hakan ya sa wasan ya bambanta da taksi na farko. Amma kawai ainihin ƙirƙira a cikin Crazy Taxi 3 shine sake fasalin birnin West Coast daga farkon TC, saboda haka zaku iya amfani da Crazy Hop da tattara abokan ciniki da yawa. Sun tabbata sun yi babban aiki, amma abin da ke nan ya fi kama da tashar jiragen ruwa na wasa daga shekara guda da ta gabata fiye da sabon sigar. A kowane hali, yakamata a kira shi Crazy Taxi 2.5. Kuma abin kunya ne.

Game

Idan baku taɓa kunna mahaukaciyar tasi ba, akwai wani abu da ke damun ku. Amma maganar ita ce. Kai direban tasi ne wanda ke son yin babban kasuwanci yana ɗaukar abokan ciniki masu ban mamaki zuwa inda suke. Ya rage naku don danna maɓallan, ƙoƙarin haɓakawa, tsallakewa da tsalle don saduwa da alatu. Akwai kusan wurare 40 daban-daban a cikin wasan (yawancin su ainihin kantuna ne kamar KFC da Tower Records), don haka dole ne ku haddace tarin gajerun hanyoyi don samun nasara. Ƙara wa wannan ƙananan ƙananan wasanni kuma muna da wasan da ya haifar da jin dadi lokacin da aka sake shi.

Jerin ya kiyaye tushen sa. Da gaske wasa iri ɗaya ne da CT 2, amma tare da wasu canje-canje na kwaskwarima, sabon birni, da wasu sabbin minigames. Ba shi da bambanci da yawa da abin da yawancin wasanni a cikin ikon amfani da ikon amfani da sunan kamfani ke yi. Wasu sabbin tweaks sannan kuma kaddamar da wasan don samar da manyan tallace-tallace. Matsalar tana tasowa ne kawai lokacin da tsohon wasan wasan nishaɗi ya daina zama mai daɗi sosai. Abin da ya faru ke nan. Wasan wasan ba a kiyaye shi sosai ba, ko kuma, bai yi kyau sosai ba har zuwa sabon sigar.

Don motsawa a cikin Crazy Taxi 3, kuna buƙatar ƙwarewar hauka. Wadanda suka mallaki TC 2 za su sami fa'ida akan wasu, saboda babu sabbin dabarun koyo. Crazy Dash (tuki da hanzari a lokaci guda) har yanzu shine mafi mahimmancin fasaha na kowa. Dole ne ku kasance masu daraja koyaushe. Akwai kuma Crazy Hop, wanda ke ba ku damar amfani da na'urorin lantarki don tayar da ɗakin a cikin iska. Kar a manta da Crazy Drift, Crazy Stop da Crazy Drift Stop. Ba ya rasa ko ɗaya daga cikin halayen Tasisin da suka gabata, amma kuma ba ya samun ko ɗaya.

Makullin cin nasara akan Taxi yana da sassa biyu. Da farko, dole ne ku kware da iyawar hauka iri-iri. Wannan zai taimaka muku samun ta XNUMX minigames, kazalika da tabbatar da nasara a cikin al'ada wasa. Wani abu kuma dole ne kuyi don samun nasara shine bincika garin. Wannan ko da yaushe ya kasance siffa ta duk wasannin hauka na Taxi, amma a cikin na ƙarshe watakila ƙari. Sabon birnin, Glitter Oasis, ya miƙe ta hanyoyi daban-daban. A cikin birnin kanta (wanda aka ɗan ƙira akan Las Vegas), samun abubuwan ku ba shi da wahala sosai. A gaskiya ma, garin yana da sauƙi don zagayawa. Amma a wajen iyakokin birni, tabbas kuna buƙatar gajerun hanyoyi. Lokacin tuƙi a kan babbar hanyar hamada ko ta Grand Canyon, yana da sauƙi a ɓace ko yin juzu'i mara kyau. Akwai ƴan gajerun hanyoyi da yawa a cikin waɗannan sassa waɗanda zasu buƙaci ƙwararre don koyo.

Idan ba ku zama direban tasi mai sanyi ba, har yanzu za ku sami nishaɗi a Glitter Oasis. Amma da wuya ka sami babban sakamako, kawai saboda waɗannan gajerun hanyoyin suna da mahimmanci don samun nasara na dogon lokaci. Tabbas, za ku iya samun abokan ciniki zuwa inda suke, amma ba za ku iya yin shi da sauri ba don ƙara lokacin da aka ba ku. Kogin Yamma na Tasi na farko da Karamin Block na biyu an sake tsara su. Babu wani abu na musamman game da Little Apple resigning, amma West Coast yana da ban mamaki. Har yanzu shine birni mafi kyau a cikin jerin, kuma yanzu ya fi kyau. Yanzu zaku iya sauke abokan ciniki da yawa, kuma akwai Crazy Hop (wanda ba zai yiwu ba a lokacin Tasi na farko).

Yi tafiya ta cikin tuddai na San Francisco, amma wannan lokacin ku hau kan rufin rufin. Ba ƴan rufin gidaje ba ne kawai. Za ku sami ƴan abubuwan ban mamaki da yawa a ko'ina cikin Kogin Yamma. Ba wai kawai za ku sami damar zuwa sababbin wurare (kamar babban teku ba), amma birnin da kansa zai fadada dan kadan. Tsoffin tutoci sun kasance iri ɗaya, kamar coci da kantin Fila. Abokan ciniki sun canza don nuna ƙungiyoyi masu yawa waɗanda ke samuwa a yanzu a cikin jerin.

Abokan ciniki da yawa sun kasance babban ƙari ga CT 2, kuma yana da kyau ganin cewa Hitmaker ya kiyaye su a cikin bugu na uku. Ainihin, zaku iya ɗaukar ƙananan ƙungiyoyin mutane masu tunani iri ɗaya, kamar masu gina jiki ko dabbobin gida, ku sauke su a wurare daban-daban. Duk da yadda wannan yake da kyau, Mahaukacin Tasi ɗin har yanzu bai ɗauke ta zuwa mataki na gaba ba. Me zai hana ku ba ku damar tattara abokan ciniki da yawa yayin da kuke tafiya? Misali, kun riga kun ɗauki matar zuwa gidan caca lokacin da kuka ga wani abokin ciniki kuma ku yanke shawarar ɗaukar shi shima. Ba za ku iya yin shi ba tukuna, amma yana da daraja la'akari da dalilin da ya sa ba. Tabbas, tare da ikon Xbox da ingantaccen wasannin Taxi guda biyu a ƙarƙashin bel ɗin sa, Hitmaker na iya yin wannan tsalle don CT 3.

Duk jin daɗi kamar yadda ake tuƙi ta cikin birane, ƙananan wasanni shine hanyar da za a bi. A wannan karon, ana ba wa 'yan wasa wasan Crazy X mai karamin wasanni ashirin da biyar. A cikinsu, zaku koyi dabarun da kuke buƙatar yin takara a matakai daban-daban. Idan basirar ku ba ta kai daidai ba, waɗannan ƙananan wasannin za su zama ainihin azaba. Amma kamar yadda suke takaici, ba shi yiwuwa a daina ƙoƙarin. Kuma wannan shi ne abin da ya sanya silsilar ta shahara sosai. Wannan rashin iya barin umarni.

Kodayake CT 3 yana da ƙarin minigames fiye da nau'ikan guda biyu da suka gabata, suna da ɗan arha. Ana ɗaukar wasu ayyukan kusan kai tsaye daga sassan tasi na farko. Kuma maimakon ƙirƙirar sabbin saiti masu ban sha'awa, Sega ya sake yin amfani da saiti daga ƙaramin wasannin da suka gabata. Wasu na iya kiran shi nostalgia, amma da gaske yana kama da arha.

Crazy Taxi har yanzu yana da daɗi, musamman sabunta Kogin Yamma, amma wasan kwaikwayon bai canza sosai ba. Ba mummuna ba, kamar yadda wasan koyaushe yana da iko mai ƙarfi, amma ba ya bayar da wani sabon abu a cikin sabon sigar? Abin takaici.

Zane

Ba wai kawai an bar wasan kwaikwayo ba, har ma da zane-zane. Ban da Glitter Oasis' fitaccen haske neon, kama da wanda ke cikin Wreckless, Crazy Taxi 3, daga kai zuwa fitilun wutsiya, yayi kama da wasan Dreamcast. Ga mafi yawancin, wasan yana gudana cikin sauƙi, amma yana raguwa a wurare, musamman a cikin Oasis of Glitter. Abubuwan ƙari na zane-zane na Xbox ba su da ƙanƙanta kuma da dabara cewa suna da wahalar hange. Mafi ban mamaki sune fitilun neon na Las Vegas. Amma waɗannan kyawawan fitilun suna haskaka wani ɗan ƙaramin yanki ne kawai na birnin, kuma suna bayyana da ban mamaki a gaban ɗigon motoci marasa kyau, titin titi, gine-gine, da mutane. Bambanci shine irin wannan wanda ya sa sauran wasan ya zama mafi muni fiye da yadda yake.

Ina motoci masu kyawu na suke? Ko bambance-bambancen wasan motsa jiki? Me yasa rashin daidaituwa ya yi yawa? Ba za ku iya yin ƙaramin yanki na wurin da ya cancanci Xbox ba kuma ku bar sauran azaman fim ɗin Dreamcast. Idan za ku ba da duk abin da kuke so, yi.

Hoton Mahaukaciyar Taksi 3: Babban Nadi

Haske, gami da fitilolin mota, shine kawai babban ingantaccen gani akan Tasi na baya. Amma ko da ba tare da hasken wuta ba, Glitter Oasis babban abin takaici ne. Las Vegas wuri ne mai kyau don samun wahayi, amma birnin nan ba shi da ban sha'awa ko kaɗan. A haƙiƙa, garin ƙanƙanta ne kuma da yawa daga cikin bajekolinsa za su kai ku zuwa wuraren da ba su da yawa na Grand Canyon da hamada. Me yasa babu ginin abin nadi a nan? Me ya sa ba a sami mutane masu ban sha'awa suna yawo ba? Yaya game da wasu alamun ban dariya? Wasu motoci masu walƙiya don zirga-zirga? Magana game da Liberace ko Elvis? Ta yaya za ku sa Las Vegas ba ta da sha'awa?

A bayyane yake cewa babu wani ƙoƙari da aka yi a cikin wannan sigar, saboda sabon birni, Glitter Oasis, ya rasa ɗimbin abubuwa masu ban sha'awa na Las Vegas. Garin zai iya zama liyafar ido, amma ba haka ba. Lebur ne (banda waɗannan manyan bindigogi) kuma ba shi da kuzari. Kuma idan za ku sake ƙirƙirar Las Vegas, ba za ku iya rasa kuzarin ba.

Sauti

Crazy Taxi 3 shine kawai abin da ke kiyaye Mummunan Addini da Zuriyar a cikin kasuwanci. Akwai wani abu mai ban mamaki a cikin wasannin bidiyo inda ƙungiya mai ƙima kamar Zuriyar na iya zama da kyau sosai akan na'ura wasan bidiyo. A rediyo ko a wurin shagali? Total shit. Amma saboda kowane dalili, sa'o'in da aka kashe a saurare yayin kunna CT 3 ba su da kyau sosai. Zai yi kyau idan sauran ƙungiyoyi biyu, Bad Addini da Citizen Bird, sun fi iya gani, saboda suna da hazaka.

Ko da yake abubuwa da yawa game da Taxi ba su canza ba, kodayake ya kamata a yi su, yana da kyau a san cewa Zuriyar za ta kasance da alaƙa da wannan sunan koyaushe. Ba daidai ba ne in yi karo da gine-gine idan mugunyar waƙarsu ba ta sanyaya mini rai ba. Kasancewar wakoki tara kacal (uku daga kowace makada) abu ne mai ban takaici. Musamman idan ka yi la'akari da cewa yawancin su ana ɗaukar su ne daga Taksi na baya. Amma watakila waƙoƙi uku daga Zuriyar shine duk abin da kuke buƙata kowace shekara don tsira.

Dangane da tasirin sauti, babu wani abu a nan da ba ku ji ba a cikin sigogin baya. Kururuwa, hadarurruka, kona tayoyi da direbobin tasi masu ban tsoro: komai ya kasance iri ɗaya kamar koyaushe. Har yanzu birnin ba ya jin sautin murya, kuma mazauna garin ba sa ba da isassun maganganu iri-iri don sa su cancanci a saurare su.

Veredicto

Motar daga Crazy Taxi 3: High Roller

Yana da ban mamaki yadda wasa zai iya samun sabbin minigames har ma da babban sabon matakin kuma har yanzu yana jin tsufa. Masu sha'awar jerin Taxi tabbas za su karɓi wannan wasan, duk abin da ya ce. Ga wadanda basu taba fuskantar Tasi ba, wasan zai zama kamar sabon kwarewa. Amma a gare mu tsoffin sojoji, wannan wasan dabara ɗaya ya riga ya ɗan ban sha'awa. Minigames har yanzu sune mafi kyawun jerin, amma a nan suna samun madaidaiciyar madaidaiciya da zarar an ƙware tuƙin taksi. Har ila yau, wasu daga cikinsu sun fito ne kai tsaye daga tsoffin juzu'in wasan, wanda da alama ba shi da arha. Har yanzu kuna iya samun nishaɗi a nan, amma wannan wasan tabbas ba zai ja ku ba har tsawon watanni (ko ma makonni) kamar na asali. Yana iya zama mai girma don $ 30, amma farashin $ 50 na iya zama sama da sama. Babu shakka, ilhami mai ƙirƙira wacce ta kawo jerin Tasi ɗin rayuwa ta yi rauni sosai. Ko dai Hitmaker yana buƙatar komawa baya ya sake yin amfani da ikon amfani da ikon amfani da sunan kamfani cikin wani sabon abu mai ban sha'awa, ko kuma dole ne ya cire fatalwar ya bar abin da ya kasance babban wasa ya tsere zuwa wuraren kiwo.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.