Yadda ake saka Telegram akan PC mataki-mataki

Sanya Telegram akan PC

Shin kana ɗaya daga cikin masu amfani da Telegram da yawa? Don haka, idan kun kasance a gaban kwamfutar tsawon sa'o'i da yawa. ya kamata ka shigar da Telegram akan PC ɗinka don haka ba lallai ne ku kasance kuna canzawa daga wannan allo zuwa wancan ba. Amma yaya kuke yi?

Mun fara daga tushe cewa zaku iya samun Telegram ta hanyoyi guda biyu. Wanne ne? Kuma yaya za a yi? Mun bayyana duk abin da ke ƙasa.

Hanyoyi biyu don samun Telegram akan PC ɗin ku

Kamar yadda muka fada a baya, akwai hanyoyi guda biyu don samun Telegram akan PC ɗin ku. Dukansu suna da kyau kuma suna aiki sosai, amma bambancin da ke tsakanin su shine wanda dole ne ka shigar da ɗayan kuma ba ka da shi.

Zaɓin farko da kuke da shi shine amfani da Gidan Yanar Gizon Telegram. Yana da kama, ko iri ɗaya, kamar amfani da gidan yanar gizo na WhatsApp amma yana da fa'idar cewa ba lallai ne ku shigar da komai akan kwamfutarku ba. Ya zo da amfani, alal misali, a cikin waɗancan kwamfutocin ofis waɗanda a ciki za ka iya bude browser da Telegram Web kuma idan ka je ka cire haɗin zaman kamar ba a nan ba ne.

Wani zaɓi shine shigar da shirin Telegram akan PC wanda ke ba ku ƙarin fa'idodi idan aka kwatanta da na baya. Tabbas, kuna buƙatar shigarwa don samun damar sanya shirin.

Yadda ake shigar Telegram Web akan PC

telegram a kan kwamfutar tafi-da-gidanka

Da farko muna so mu ba ku matakan da ya kamata ku ɗauka don shigar da gidan yanar gizon Telegram akan PC ɗin ku. Abu ne mai sauƙi, amma muna so mu ba ku wannan zaɓi. Don yin wannan:

Bude mai binciken gidan yanar gizo akan kwamfutarka (misali, Google Chrome, Mozilla Firefox, Safari, da sauransu). Ba komai ko wanne kuke da shi ko wanda kuka fi so domin yakamata yayi aiki akan su duka.

Ziyarci gidan yanar gizon Telegram na hukuma. Musamman, sanya wannan a cikin burauzar ku: web.telegram.org.

Zai nemi lambar wayarka. Saka shi kuma danna Next. A kan wayar hannu, a cikin daƙiƙa, za ku karɓi SMS (saƙon rubutu) wanda zai ƙunshi lambar tabbatarwa. Idan ka duba da kyau, lokacin da ka shigar da lambar allon zai canza zuwa ɗaya inda zaka shigar da code. Shi ne ya kamata ku sanya.

Idan ba a shigar da ku cikin Telegram akan kowace na'ura ba (wata kwamfuta, wata mashigar ...), zaku iya shiga kai tsaye zuwa gidan yanar gizon Telegram. Idan kun riga kun shiga ta wata na'ura, za a sa ku fita daga wannan zaman kafin ku iya shiga Gidan Yanar Gizon Telegram.

Da zarar an shiga, Za ku sami damar shiga duk tattaunawar ku ta Telegram da tuntuɓar ku akan kwamfutarku.

Kuma shi ke nan. Yanzu, idan kuna son Gidan Yanar Gizon Telegram ya fara kai tsaye lokacin da kuka fara burauzar ku zaku iya danna shafin yanar gizon Telegram ta danna dama akan shafin kuma zaɓi "Pin Tab".

Yadda ake shigar da Telegram akan PC

Aikace-aikacen aika saƙo da hanyar sadarwar zamantakewa

Ba ku son buɗe burauzar ku koyaushe? Sa'an nan fare a kan shirin kanta. Matakan kuma suna da sauƙi, kuma sun yi tunanin duk tsarin aiki, tunda yana samuwa ba kawai don Windows da Mac ba, har ma da Linux.

Don shigar da shi, yi haka:

Bude mai binciken gidan yanar gizo akan kwamfutarka. Bugu da ƙari, duk abin da kuke so saboda ba zai dace ba. A wannan yanayin ba za ku buƙaci ta kasance a buɗe koyaushe ba.

Jeka gidan yanar gizon Telegram na hukuma: telegram.org. A wannan shafin, za ku ga cewa farkon abin da yake ba ku shine hanyoyin haɗin kai don Telegram don Android da kuma na iPhone / iPad. Amma idan kun yi ƙasa kaɗan kuna da PC / Linux da macOS.

Danna maballin "Zazzagewa don PC/Linux" ko "Zazzagewa don macOS" Zaɓi tsarin aikin ku (Windows, Mac, ko Linux) kuma danna "Download". Sa'an nan, dole ne ka sake saukewa. Kuma idan kun yi kuskure? To, danna maɓallin "Nuna duk dandamali" kuma Wannan shine yadda Windows, Linux da Mac za su fito tare.

Da zarar saukarwar ta cika, danna fayil ɗin da aka sauke sau biyu don buɗe shi. Dole ne ku bi umarnin don shigar da Telegram akan PC ɗin ku. Ainihin zai zama zaɓin inda kuke son shigar da shi kuma tabbatar da zaɓin shigar da shi.

Da zarar an gama, za ku iya gudanar da shi, kuma allon farko da zai bayyana zai kasance cikin Turanci amma, a ƙasan maɓallin "Star Messaging", "Ci gaba da Mutanen Espanya" yana bayyana. Danna can kuma ba za ku sami matsala da harshen ba.

A ƙarshe, dole ne ku sanya lambar wayar ku don tabbatar da ainihi kamar yadda muka ambata tare da Gidan Yanar Gizon Telegram. Rubuta lambar SMS wanda ya isa wayar hannu kuma shi ke nan.

Daga wannan lokacin kamar kuna da Telegram app daga wayar hannu akan PC ɗinku. Bugu da kari, kuna da saitunan don sanya yanayin duhu ko canza komai kuma ku saita shi zuwa ga abin da kuke so a cikin minti kaɗan. Kuma a'a, hakan ba zai tasiri yadda kuke gani akan wayar hannu ba. Zai tafi gaba ɗaya mai zaman kansa.

Abubuwan da ba za ku iya yi da shirin Telegram akan PC ba

app saƙon hannu

Da zarar an shigar da shi, gaskiyar ita ce za ku iya yin duk abin da kuke so da Telegram kamar kuna cikin wayar hannu. Koyaya, ba gaskiya bane gaba ɗaya. Akwai wasu bangarorin da ba za ku iya amfani da su ba saboda suna da alaƙa, ta wata hanya, da wayar hannu.

Daga cikinsu akwai:

Yi amfani da asusu guda biyu a lokaci guda. Dukansu akan Yanar Gizon Telegram kuma tare da shigar da shirin wannan ba zai yiwu ba. Akan wayar hannu kun riga kun san cewa zaku iya rufe aikace-aikacen ta yadda zaku iya samun Telegram guda biyu tare da asusu daban-daban guda biyu.

Aika wurin. Ba a kan wayar hannu ba, ba za a iya aika wurin da PC yake ba. Dole ne ku shigar da wayoyinku don samun damar aika ta kuma ku ci gaba da hira idan kuna so akan PC.

Ɗauki hotuna da kyamara kuma aika su. Ko da kwamfutar ka tana da kyamara, shirin Telegram ba zai iya shiga cikinta kuma ya ɗauki hotuna ba, kasa idan suna da alaƙa da wayar hannu. Hakanan, dole ne ku ɗauki wayar hannu, ɗauki hotuna tare da kyamarar ku kuma aika su. Ko haɗa wayar hannu da zarar kun ɗauki hotuna don ɗaukar su daga kwamfutar.

Aika saƙonnin sirri. Yana daga cikin keɓantattun ayyuka na wayar hannu, kuma akan kwamfutar zaka iya aika saƙonni, amma ba na sirri ba.

Kamar yadda kuke gani, shigar da Telegram akan PC ɗinku ba shi da wahala, kuma kuna iya yin ta ta hanyoyi biyu daban-daban. Koyaya, koyaushe za a iyakance su dangane da aikace-aikacen wayar hannu ko da yake waɗannan ba su da yawa kuma, gabaɗaya, bai kamata su haifar muku da matsala don amfani da shirin don komai ba. Shin kana ɗaya daga cikin waɗanda aka shigar? Me kuke tunani game da shi? Mun karanta ku a cikin sharhi.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.