Tasirin Genshin - Nasihu 10 don shawo kan Mondstadt: Birnin Iska da Waƙa

Tasirin Genshin - Nasihu 10 don shawo kan Mondstadt: Birnin Iska da Waƙa

Samun Nasarar Birnin da Waƙoƙi a cikin Tasirin Genshin na iya ɗaukar aiki da yawa. Wadannan nasihu zasu taimaka muku kammala wannan nema.

Tasirin Genshin yana da nasarori da yawa waɗanda 'yan wasa za su iya samu. Duk wadannan nasarori sun kasu kashi -kashi; Lokacin da 'yan wasa suka kammala duk nasarorin da aka samu a cikin takamaiman rukuni, za su sami faifan suna. Nasarorin na iya bambanta cikin wahala, kuma wasu daga cikin mafi tsawo sun haɗa da kammala yanki. Ga 'yan wasan da ke jin daɗin tattara abubuwa, kammala Windy City da Song na iya zama ƙwarewa mai daɗi wanda zai ƙara sa'o'i na wasa.

Wancan ya ce, nasarar na iya zama abin takaici saboda gaskiyar cewa dole ne 'yan wasa su nemo akwatunan ajiya 400 kuma su daidaita matsayin mutum bakwai.

Mai binciken Nahiyar

Wannan nasara ce madaidaiciya madaidaiciya wacce yawancin 'yan wasa ba za su damu da ita ba. Mai binciken na Continental zai buɗe da zarar ɗan wasan ya ziyarci kowane mutum -mutumi na Mondstadt guda bakwai kuma an bayyana dukkan taswirar yankin, wanda ba shakka yana faruwa yayin gabatarwar wasan.

Tun da akwai mutum -mutumi guda hudu a yankin, ana iya buɗe su cikin kankanin lokaci.

Gushin iska dubu

Brush na Iskoki Dubu yayi kama da Nahiyar Explorer saboda yana buƙatar mai kunnawa ya buɗe hanyoyin hanya. A wannan karon, 'yan wasa za su nemo mafi ƙarancin hanyoyi 21 a Mondstadt, waɗanda za a warwatsa su akan taswira kuma a yi musu launin toka kafin a same su.

Wannan wata nasara ce da yawancin 'yan wasa za su buɗe ta halitta ta hanyar kammala ayyukan labarin.

Haikalin mahajjata

Haikalin Mahajjata ya ɗan fi wahalar samu, saboda zai buƙaci mai kunnawa ya nemo kuma ya buɗe Wuraren Mai zurfi. Akwai wuraren ibada guda goma a duka, kuma 'yan wasa na iya tattara maɓallan don ayyuka daban -daban da wuraren wucewa. Wasu wuraren ibada za su kasance da sauƙin samu, kamar waɗanda ke kan Tudun Galesong.

Lura cewa wuraren bautar ba su cikin Dandalin Ta'addanci, amma an ɓoye tsakanin Liyue da Bodega Abajo.

Iska mai shiryarwa

Iskar Jagora wata nasara ce da ke ƙara wahala. Dole ne 'yan wasa su nemo Iskoki Guda 40 sannan su mayar da su kan sawunsu. Nasarar za ta ƙaru daga 10 zuwa 40 yayin da ɗan wasan ke tara ƙarin, galibi yana jagorantar 'yan wasa su yi tunanin cewa nasarar ta fi sauƙi fiye da yadda take.

Tattara Blago zai bambanta cikin wahala dangane da kowane mutum Blago da inda yake ɓoye.

Gani na asali

Ganin hangen nesa yana ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin gano Blagogo, saboda ƙafar ƙafa na iya jagorantar 'yan wasa zuwa gare su ta amfani da wannan dabarar. Wasu iko ma za a iya makale su a ƙarƙashin duwatsu waɗanda za a iya gano su da ƙarfi idan aka duba su. Ku sani cewa yawancin Blagojos suna da abubuwan ban mamaki waɗanda zasu iya sa hawan su zuwa ƙasan wuya.

Yawancin lokaci ana iya yin hakan cikin sauƙi, amma dole ɗan wasan ya zame ko ya hau tare da su.

Bari iska ta yi muku jagora

Kawar da iska ta ɗauke shi yana da ƙanƙanta a cikin wahala fiye da mafarauci mai farauta. Wannan nasarar tana buƙatar mai kunnawa ya haɓaka mutun -mutumi bakwai. Wannan yana nufin tattara duk abubuwan da ba a san su ba a yankin kuma samun mutum -mutumin ya kai matsayi goma.

Wannan yana buƙatar jimlar anemoculi 65 a Mondstadt, duk an ɓoye su a wurare daban -daban akan taswira.

A cikin binciken anemoculus

Anemoculi na iya buya a cikin iska, akan kankara da kankara, har ma akan ƙananan tsaunuka. Ƙananan tauraron zai bayyana a taswira tare da sauti duk lokacin da mai kunnawa ya kusato. Ga waɗanda suka sami adadi mai yawa na Anemokulus, hanya mafi kyau don kammala saiti shine samun tracker a cikin neman sunan gari.

Kowane tracker da aka kirkira zai jagoranci mai kunnawa zuwa anemoculus wanda har yanzu basu samu ba.

Taskar mafarauci yana bin iska

Matsala ta ƙarshe ta gaba ga mafarautan nasara don cin nasara shine nasarar maharbin mafarauci. Nasarar za ta fara ne ta hanyar tambayar 'yan wasa su buɗe kirji 100 kuma a ƙarshe za su buƙaci su nemo da buɗe kirji 400 a yankin Mondstadt.

Kirji yana da kamar da yawa a farko, amma 'yan wasa da yawa za su lura da tsalle cikin wahala bayan buga alamar 300. Halin hangen nesa na iya taimakawa wajen gano ɓoyayyun ƙirji.

Amsar kirji

Mafi kyawun abin tunawa game da kirji shine cewa ana iya ɓoye su ko'ina. Juya ni yana da akwatuna a cikin bishiyoyi da bango marasa adadi masu yawa a duk duwatsu. Koyaya, yawancin abubuwan kasada dole ne suyi ɗan lokaci, saboda kusan ba zai yiwu a sami kirji 400 ba tare da an farfaɗo da su ba.

A tracker kirji iya taimaka gano su, amma yana da mafi kyau a yi tuntuɓe a kansu bisa ga ayyukan ceton albarkatu.

Kasadar bin iska

Wannan ita ce sabuwar nasara, kuma yana da sauƙin kammalawa, saboda dole ne kawai 'yan wasa su nemo da kunna gwajin daban -daban da ke kan taswira. Kalubale ƙafar ƙafa ne tare da alamun ja ja masu haske a kansu, yana taimaka musu cikin sauƙi su yi tsayayya da yanayin Mondstadt.

Dole ne 'yan wasan su kammala jimlar gwaji goma sha biyar don cimma wannan nasarar. Ana iya ganin gwaje -gwaje da yawa na ɗan lokaci kawai ta hanyar zamewa a ƙasa ko tafiya akan hanya.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.