Duk lokacin da muka goge fayil daga kwamfuta ko drive na waje ta hanyar al'ada, shi ba a cire 100% ba, kawai sararin da ya mamaye ya sami 'yanci don sauran fayilolin su maye gurbinsa. Muddin ba a sake rubuta wannan sarari da sabon fayil ba, har yanzu kuna da damar yin hakan dawo da fayilolinku da manyan fayilolin da aka share bisa kuskure ko bisa radin kansu.
Don haka, idan kun kasance cikin wannan halin mai da share data, duba Maɓallin Maɓalli, shirin saukarwa kyauta don Windows, wanda zai ba ku damar ganowa, bincika da mayar da fayilolin da aka goge.
Ayyukan:
-
- Nemo kuma dawo da fayilolin da aka goge bazata.
-
- Yana goyan bayan FAT, FAT32 da tsarin fayil na NTFS.
-
- Kallon hoto na hotuna masu gogewa.
-
- Nemo takamaiman fayiloli ko nau'in fayil.
-
- Mai jituwa tare da Windows XP, Vista, 7 da 8.
A dubawa na Maɓallin Maɓalli Harshen Ingilishi ne kawai, amma amfani da shi yana da sauƙi kuma mai hankali inda zai zama dole a bincika takamaiman raka'a zuwa nemo fayilolin da aka goge sannan daga baya a yanke shawarar wanda za a mayar.
Game da shigarwar:
Akwai wasu mahimman mahimman abubuwa guda biyu da za a ambata game da shigar da Undelete Navigator, a gefe guda yana ba mu damar zaɓar idan muna son shigar da kayan aikin yau da kullun akan tsarin ko ƙirƙirar ɗaya šaukuwa ce, a shirye don ɗaukar koyaushe tare da mu akan ƙwaƙwalwar USB, hoton allo mai zuwa yana nuna shi:
Wani bangare mai alaƙa, bayan wannan, yana faruwa lokacin danna gaba (Na gaba), zai tambaye mu idan muna son shigar da software -ba da shawarar ba- ƙarin a cikin ƙungiyar, amma idan muka karɓa zai zama wata hanya don ba da gudummawa ga marubucin Undelete Navigator. A halin da nake ciki, a fili na yanke shawarar ƙi wannan “tayin na musamman”, don haka matakan da zan bi sune:
A cikin bidiyo mai zuwa za ku iya ganin Undelete Navigator a aikace:
Linin: Zazzage Maɓallin Maɓalli