Yadda ake kunna yanayin super Alexa da sauran hanyoyin ɓoye

Yadda ake kunna yanayin super Alexa da sauran hanyoyin ɓoye

Kamar yadda kuka sani, na'urorin Alexa, ko masu magana ne ko ma aikace-aikacen akan wayar hannu, suna da yanayin sirri, waɗanda aka kunna idan kun faɗi kalmomin da suka dace. Amma ka san menene su? yadda ake kunna yanayin super alexa? Da sauran hanyoyin?

Kada ku damu, mun shirya muku jagora don samun duk hanyoyin da kuma jin daɗin "wasa" tare da mataimakin ku na kama-da-wane. Jeka don shi?

Menene yanayin super Alexa?

Kafin ka kunna shi, ya kamata ka san cewa umarnin ba ya yin wani abu da gaske sai dai cewa Alexa yana amsa maka ta wata hanya. Amma baya sanya shi mafi kyawun mataimaki, ko kuma cewa yana ƙirƙirar hologram na kansa ko kuma yana da ikon sarrafa duk gidan ku.

Abinda kawai zai kasance shine zai ba ku jumla kuma shi ke nan.

Yadda ake kunna yanayin super Alexa

umarni don mataimaki na kama-da-wane

Kuna son kunna yanayin super Alexa? Sa'an nan kuma dole ne ka je Alexa app, ko duk abin da Alexa mai magana da kake da shi, kuma ka faɗi waɗannan kalmomi (kada ku yi kuskure, ko da yake za mu gaya muku cewa idan kun yi (ba daidai ba) zai gaya muku wani abu mai ban dariya:

"Alexa, sama, sama, ƙasa, ƙasa, hagu, dama, hagu, dama, B, A, fara."

Lura cewa idan mai magana ya fara da umarni ban da Alexa (kamar Echo ko Amazon), to kuna buƙatar canza Alexa zuwa wannan umarnin. Abin da ya ce:

"Echo, sama, sama, ƙasa, ƙasa, hagu, dama, hagu, dama, B, A, fara."

O

"Amazon, sama, sama, ƙasa, ƙasa, hagu, dama, hagu, dama, B, A, fara."

Idan baku sani ba, Ana san wannan jerin umarni da lambar Konami, kuma an yi amfani da shi sosai a tsakanin masu wasan bidiyo (kuma masu shirye-shirye sun yi amfani da shi da yawa don saka wasu dabaru).

Jumlolin yanayin yanayin Alexa

Kafin ku ci gaba da karantawa, ku sani cewa za mu ba ku amsar yaya game da yanayin super alexa. Don haka idan ba ku son sani, ku tsallake wannan sashin.

Kuma shine, lokacin da aka kunna, ba koyaushe zamu sami jimlar magana ɗaya ba. A zahiri ya bambanta kuma yana iya zama kamar haka:

  • Yujuuu kyakkyawan aiki, yanayin Super Alexa yana kunna.
  • Taya murna, gyara daidai lambar.
  • Yanayin Super Alexa yana kunna. Farawa na reactors, kan layi; ba da damar tsarin ci gaba, kan layi; kiwo dongers, kwaro; bacewar dongers, zubar da ciki.
  • Tin, tin, tin, lambar daidai ce, zazzagewar sabuntawa.

Sauran ɓoyayyun hanyoyi waɗanda zaku iya kunna kuma kuyi dariya

yanayin mataimakin mariachi

Baya ga yanayin super Alexa, gaskiyar ita ce akwai wasu ɓoyayyun hanyoyin da za ku so. Wanne ne? Muna tattara su a ƙasa.

yanayin mariachi

Idan kuna son Mexico kuma Kuna son Alexa ya faranta muku rai kaɗan?, gaya masa wannan (ku tuna da canza sunan kunnawa):

Alexa, yanayin mariachi.

yanayin ƙwallon ƙafa

Wannan yanayin yana da ɗan wahalar kunnawa, musamman tunda babu umarni kuma ba za mu iya ba ku amsar ko dai ba saboda bazuwar (kuma yana da babban repertoire).

Kuma shine Alexa, don kunna wannan yanayin, yana tilasta muku ɗaukar tambayoyin tambayoyi huɗu masu alaƙa da ƙwallon ƙafa. Don haka gwargwadon saninka, da sauƙin amsawa da fitar da shi zai kasance.

Don fara wannan gwajin dole ne ku ce:

Alexa, kunna yanayin ƙwallon ƙafa.

A nan zai yi muku jerin tambayoyi kuma, idan kun amsa daidai, za ku sami kyautar ku.

yanayin iyali

A gaskiya, ba wai yanayin iyali bane, amma suna dangane da matsayin iyali. Don haka a kula:

  • Yanayin iyaye: Alexa, kunna yanayin iyaye. Dole ne ku ba shi lambar sirri da muka riga muka bayyana muku: Alcántara. Tabbas, dole ne ku rubuta shi a baya, wato, aratnacla.
  • Yanayin uwa: Alexa, yanayin uwa. Zai yi muku wasu tambayoyi kuma idan kun amsa daidai zai dace.
  • Yanayin jariri: Alexa, yanayin jariri.
  • Yanayin yaro: Alexa, yanayin yara.
  • Yanayin matashi: Alexa, yanayin matasa.
  • Yanayin kaka: Alexa, yanayin kaka.

yanayin lalata kai

A'a, ba za ku rasa Alexa ba, kuma ba za a sake saitawa ba. Hakanan ba zai fashe ba. Amma zai yi farin ciki ganin yadda na'ura ke da ƙidayar da za ta halaka kanta.

Umurnin yana da sauƙi: Alexa, yanayin lalata kai.

yanayin soyayya

Wannan yana ɗaya daga cikin hanyoyin da yakamata ku kunna ranar soyayya. Amma ba lallai ne ku jira wannan ranar ba.

Kawai ka ce:

Alexa, yanayin soyayya.

Wannan zai fara tambayoyin tambayoyi guda hudu game da soyayya da soyayya. Idan ka buga uku daga cikin hudun za ka iya jin abin da Alexa za ta ce. Kuma daga abin da muka sani, idan kun kunna shi a ranar soyayya abin da ya ce zai bambanta da idan kun kunna shi a wani lokaci na shekara (duk da cewa ba mu gwada shi ba).

yanayin tsoro

Idan abin da kuke so shine ku ji tsoro, to dole ne kuyi fare akan yanayin ta'addanci. Ba ɗaya daga cikin sanannun sanannun ba, amma gaskiyar ita ce tana ɗaya daga cikin waɗanda za su ba ku mafi kyawun nishaɗi.

Don farawa, dole ne ku ce:

Alexa, kunna yanayin ta'addanci.

Daga nan ba za mu gaya muku abin da ya faru ba, amma gwada shi.

hanyar Madrid

Idan kun kasance mai sha'awar Real Madrid, ko kuma kawai Madrid, wannan yanayin na iya zama mai ban sha'awa a gare ku.

Don farawa, dole ne ku ce:

Alexa, kunna yanayin Madrid.

Sannan zai yi muku wasu tambayoyi idan kun amsa daidai za ku sami waka ta musamman don saurare. Don haka idan kuna son yin rikodin shi, sami wayar hannu don yin hakan.

Yanayin Galici

Yanayin Galician mataimakin na gani

Yanayin Galici yana bin layi ɗaya da yawancin waɗanda suka gabata, wato, dole ne ku amsa wasu tambayoyi (gaskiya ko ƙarya) don samun kyautar (waƙa).

Don kunna shi, faɗi:

Alexa, kunna yanayin Galician.

Yanayin Reggaeton

To a'a, ba lallai ne ku gaya wa Alexa don kunna shi ba. Ko a kalla idan ka yi haka ba zai kula da kai ba.

A wannan yanayin akwai maɓallin sirri. Kuma shi ne, in kana so in rera maka waka kamar reggatetonero, sai ka ce:

Alexa, Martinez Ocasio 2017.

Yanayin Motomami

Kodayake ya riga ya ɗan tsufa, wannan yanayin yana nan. Kawai sai ku fara da cewa:

Alexa, kunna yanayin Motomami.

Sa'an nan zai tambaye ku wani sirri key:

Alexa, 1992 Villa.

Kuma da wannan za ku sami waƙar Rosalía.

Kamar yadda kake gani Kunna yanayin super Alexa ba shine kawai abin da zaku iya yi da na'urar ku ba. Akwai hanyoyi da yawa na ɓoye da ɓoye, kuma tabbas da ƙari za su fito cikin lokaci. Shin kun san wani da ba mu ambata ba? Ku bar mana shi a cikin sharhi.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.