Yadda ake Maido Da Saƙonnin Facebook? Jagora!

Idan saboda wasu dalilai kun goge saƙonni akan Facebook waɗanda kuke son murmurewa daga baya, yana yiwuwa zaku iya samun sa, wannan na iya faruwa saboda kuna yin ayyuka cikin sauri, idan kuna son sani Yadda ake Mayar da Saƙonnin Facebook da Aka Goge, sannan ku ci gaba da karanta wannan labarin inda za mu gaya muku hanyoyi daban -daban da zaku iya murmurewa.

yadda-ake-dawo-da-share-saƙonni-daga-facebook-1

Yadda ake Maido Da Saƙonnin Facebook?

Akwai saƙonnin Facebook ko tattaunawa waɗanda ba za a iya dawo dasu ba bayan an share su amma kuna iya samun kwafin saƙon a wani wuri kuma wannan shine dalilin da ya sa za mu gaya muku menene hanyoyin da za ku iya samun Maidowa.

Bincika wasu wurare

Dole ne ku san bambanci tsakanin abin da ke saƙon Facebook da taɗi. Saƙo ɗan gajeren rubutu ne wanda ke cikin hoto, bidiyo ko hanyar haɗin da za ku iya yi da wani mutum, yayin da zance shine cikakkun bayanan saƙonnin da aka aika tsakanin mutane biyu ko fiye.

Idan an goge takamaiman saƙonni daga tattaunawar yin bincike a gare su na iya haifar da ɓata lokaci kawai, amma neman takamaiman tattaunawa na iya yin dabara. Abu na farko da za ayi shine bude Facebook Messenger.

Idan kun riga kun buɗe zaman, saƙon ƙarshe da aka rubuta zai buɗe, idan ba ku da zaman aiki zai nemi ku shigar da imel da kalmar wucewa. Tabbatar cewa an goge tattaunawar da kuke nema, wataƙila ta yi sabbin taɗi kuma wanda kuke buƙata yana ƙasa a cikin babban fayil.

Sauran hanya

Wata hanyar da za ku samu ita ce ku nemi mutumin da kuka tattauna da shi ya aiko muku da kwafinsa, idan har ba su goge ba tukuna. Hakanan kuna iya gani idan an adana tattaunawar, wannan yana iya kasancewa kuma ba a share tattaunawar ba.

yadda-ake-dawo-da-share-saƙonni-daga-facebook-2

Don ci gaba da nazarin tattaunawar da aka adana dole ne ku danna alamar sifa mai kayatarwa wanda zaku iya gani a ɓangaren hagu na Manzo, sannan akan “Tattaunawar Tattaunawa” kuma lokacin da kuka buɗe menu mai faɗi, duba tattaunawar, fa'idar na wannan shafin an adana tattaunawar ne ba saƙon solo ba.

Wani zaɓi shine cewa kun aika tattaunawar zuwa imel ɗin ku, idan kuna da duk sanarwar da aka kunna a cikin asusun za ku iya karɓar kwafin duk saƙonnin da suka isa cikin akwatin saƙo naka, don yin rajistan ta wannan tsarin dole ne ku yi Danna. Alamar "Menu" sannan ku nemi hoton da ke cewa "Android7drodown.png" a saman dama na shafin Facebook.

A can sai ku danna "Saituna" a cikin jerin abubuwan da aka saukar, sannan akan "Fadakarwa" sannan akan "Email" don fadada shafin. Dole ne ku mai da hankali ga zaɓin "Duk sanarwar, ban da waɗanda kuka soke biyan kuɗin su" wanda ya ce "Abin da za ku karɓa" dole ne a kunna, idan ba a zaɓi shi ba, ba za a aika kwafin kwafin zuwa imel ɗin ku ba.

Yi bitar "Shara" na imel, idan an adana tattaunawar kuma idan an goge su daga ciki, yakamata su kasance cikin wannan shara, masu samar da yawa bayan wani lokaci suna share imel ɗin da aka adana na dogon lokaci. , zaku iya duba sau nawa suke goge su. Sanin ta hanya mai sauqi ka iya Yadda ake Ƙirƙiri Ƙungiya a Facebook.

Yi Ajiyayyen

Don yin madadin a cikin Imel ɗin ku dole ne ku shiga Facebook a cikin mai binciken gidan yanar gizo na kwamfutar, don ta buɗe sashin Labaran Facebook. Danna kan alamar "Menu" hoton da ke cewa Android7dropdown.png, ana iya bambanta wannan da sifar kayan, sannan danna kan "Saituna"> "Fadakarwa"> "Imel".

yadda-ake-dawo-da-share-saƙonni-daga-facebook-3

A can dole ne ku kunna zaɓi don Ajiye saƙonni don haka dole ne ku duba akwatin da ke cewa: "Duk sanarwar, ban da waɗanda kuka soke rajistarsu" a cikin "ABIN DA ZA KU SAMU". Lokacin da kuke yin wannan kunnawa, kowane saƙon da kuka karɓa a cikin tire ɗin Facebook ɗinku za a aika zuwa tire ɗin imel ɗinku, ana iya kashe wannan aikin a duk lokacin da kuke so.

Sauke saƙonnin zuwa kwamfutar

Don saukar da saƙonnin zuwa kwamfutar, dole ne ku shiga Facebook a cikin mai binciken ku, don buɗe sashin Labaran Facebook. A cikin alamar "Menu" da ke cikin ɓangaren dama na sama, yakamata ku buɗe menu mai faɗi wanda ke da alamar kaya, danna kan "Saiti"> "Gaba ɗaya Tab"> "Sauke bayanan ku"; ana iya samun na ƙarshen a kasan shafin a cikin Babban Saiti.

A can dole ne ku danna "Cire alamar duka", sannan ƙasa akwatin da ke cewa "Saƙonni", wanda dole ne ku bincika, sannan wani menu ya buɗe inda dole ne ku nemo "Create File", zaku iya rarrabe shi saboda yana da maɓallin launi. blue kuma yana gefen dama na shafin, da zarar ka duba a can Facebook zai fara ƙirƙirar fayil ɗin madadin duk saƙonnin ku.

Imel ɗin da kuke amfani da shi don wannan aikin dole ne iri ɗaya da kuka yi rijista tare da asusunku na Facebook, kuma lokacin da kuka buɗe ya kamata ku karɓi saƙo daga Facebook, zazzage fayil ɗin na iya ɗaukar mintuna 10, amma lokaci na iya bambanta. ya danganta da yawan tattaunawar da kuke yi a cikin akwatin saƙo na Manzon ku.

Sannan lokacin da kuka buɗe, zazzage shi, zai gaya muku lokacin da ya shirya. Idan gudu ɗinku Gmail ne kuma kuna amfani da shi tare da shafuka, za a saukar da bayanin zuwa Babban Jaka, idan ba ku same shi a can ba, duba cikin babban fayil ɗin Spam ko Spam. Bayan haka, dole ne ku danna hanyar haɗin "Fayil ɗin da ke akwai", lokacin da kuka danna shi, zai kai ku kai tsaye zuwa shafin saukar da Facebook.

bidiyo-4

Ƙarin matakai

Danna "Saukewa", sannan shigar da kalmar wucewa lokacin da ake buƙata, danna "Aika" wanda shine maɓallin shudi wanda zaku iya samu a ƙasan shafin kuma wannan zai nuna cewa babban fayil ɗin ZIP zai buɗe tare da duk abin da saƙonnin don saukarwa zuwa kwamfutarka. Lokaci yana ɗaukar zazzagewa ya dogara da adadin saƙonnin da kuke dasu akan Facebook.

Don cire babban fayil ɗin ZIP dole ne ku danna shi sau biyu sannan kuyi alama inda aka ce "Cire" a saman taga, danna "Cire duk" a cikin kayan aikin sannan kuma sake alamar Danna kan "Cire" lokacin da tsarin. A ƙarshen hakar, siginar saƙonnin da ke rarrabuwa za ta buɗe. Hakanan, zaku iya sanin menene Mafi kyawun lokuta don Buga akan Facebook.

Idan kwamfutarka Mac ce, danna Cire sau biyu yana buɗe babban fayil ɗin don buɗewa. Lokacin da kuke nazarin tattaunawar da aka zazzage daga Facebook ɗinku dole ne ku danna sau biyu akan babban fayil ɗin da ke nuna "Saƙonni", buɗe babban fayil tare da sunan mutumin ko tuntuɓar daga Facebook da kuke son adanawa a cikin tattaunawar sannan danna sau biyu akan fayil ɗin HTML wanda ke da tattaunawar, kuma a can za ku iya fara neman abin da kuke so.

Kyakkyawan zaɓi ne don kiyaye tattaunawar ku lafiya don yin kwafin kwafin su har ma da bayanan ku na Facebook, lokaci -lokaci, ana iya yin wannan aikin sau ɗaya a wata. Wata hanyar dawo da bayanai ko saƙonnin da aka goge daga Facebook shine ta hanyar kamfani ɗaya amma ba a yin hakan ba tare da umurnin kotu ba, galibi kamfanin Facebook yana adana saƙonnin akan babban dandalin kamfanin na tsawon kwanaki 90.

Shin Zai Iya Mayar Da Saƙonnin Facebook Da Aka Goge?

A cewar kamfanin Facebook, wannan mataki na dawo da sakonnin da aka goge ko aka goge ba zai yiwu a dawo dasu ba, sai dai idan kuna da zaɓi da aka kunna cewa ana adana saƙonnin ku akai -akai. Wani karin haske da suke yi shi ne cewa idan kun share saƙonnin daga akwatin saƙo naka, ba a cire su daga akwatin saƙo na lamba wanda kuka tattauna da shi.

yadda-ake-dawo-da-share-saƙonni-daga-facebook-5

A shafin taimako na Facebook suna yin wannan bayani, kuma bisa ga tsarin da kowane mai amfani yake da shi, ana iya karɓar sanarwa a cikin imel tare da abun cikin waɗannan saƙonnin waɗanda za su iso nan da nan bayan an aiko su daga akwatin saƙo. Facebook.

Lokacin da aka adana saƙon a Facebook, abin da yake yi shi ne ɓoye shi daga jerin saƙonnin da za a iya gani, yayin da idan ka goge ko ka goge shi, ana goge shi gaba ɗaya daga tsarin. Lokacin da kake son share tattaunawa daga Facebook, mafi kyawun abin da za a yi, kuma kamfanin da kansa ya nuna shi, shine yin fayil ɗin sa, ta yadda lokacin da kuke buƙata, zaku iya dawo da shi ta hanya mafi sauƙi.

Duk tattaunawar da kuka adana za ta ɓace daga akwatin saƙo, amma za ku sami damar samun su a duk lokacin da kuke so, saboda ba a share su na dindindin. Lokacin da kake son adana hirar da kuka yi akan Facebook, dole ne kawai ku zaɓi zaɓin saƙo ko tattaunawa tare da siginar siginar sannan ku danna gefen dama na shi har sai alamar "Zaɓuɓɓuka" ta bayyana kuma zaɓi cikin "Fayil".

Ƙarin bayani

Waɗannan tattaunawar da aka adana idan za ku iya samun su cikin sauri, lokacin da kuka buɗe zaman ku na Facebook, to a saman dole ne ku duba "Manzo"> "Duba duk a cikin Manzo"> "Saituna"> "Tattaunawar tattaunawa".

Anan za ku sami duk tattaunawar da aka adana a baya, sannan zaɓi zaɓi daga jerin tattaunawar da kuke son murmurewa da samun su don duba abun ciki, kuma kuna iya sake aika shi zuwa akwatin saƙo na Facebook. Idan, a gefe guda, abin da kuke so shine kubutar da hira daga Facebook Messenger APP, zaku iya buɗe aikace -aikacen daga wayarku ta hannu.

waya-6

Tare da injin binciken shigar da bayanan sunan mutumin ko lambar da kuke son bincika a cikin tattaunawar ku, lokacin da kuka same shi danna kan shi don duba shi, idan kuna son ya dawo cikin akwatin saƙo, kawai aika saƙo zuwa mutum kuma suna tattaunawa za a iya sake gani dalla -dalla tare da duk saƙonni.

Don a adana waɗannan tattaunawar a cikin App, dole ne ku nemi hirar mutumin ba tare da buɗe shi ba, kawai sai ku latsa ku riƙe shi ko zame shi zuwa hagu ta zaɓar gunkin tare da layuka uku sannan ku danna "Rumbun" . Hakanan zaka iya koyo game da yadda Share Binciken Facebook.

Kamar yadda kuke gani babu wata hanyar dawo da saƙonnin da kuka riga kuka share daga Facebook, amma idan kuna da yuwuwar daga lokacin da kuka karanta wannan labarin za ku iya yin kwafin duk tattaunawar ku kuma adana su a cikin imel ɗin ku, don haka kar ku jira kuma ku yi amfani da duk alamun da muka ba da shawarar a cikin wannan labarin.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.